Sotstop giảm đau hạ sốt

66.000 

Sotstop với thành phần Ibuprofen giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả cho các bé trong trường hợp đáp ứng kém với paracetamol ( sốt virus)

Mô tả

sotstop hạ sốt
sotstop hạ sốt

Thành phần: Ibuprofen 20mg/ml

Quy cách đóng gói: Chai hỗn dịch uống 100ml.

Nhà sản xuất: daewong- Hàn Quốc

Lưu

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Sotstop giảm đau hạ sốt”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *